Trang chủ 2019 tháng 12

Những câu thơ vỡ vụn Như dấu chân lặng lẻ Xoá nhoà màu tuyết tan Lúc anh đưa nhỏ về những hạt sương xúm xít gót son Hạt sương nào vừa rơi và

Những câu thơ vỡ vụn Như dấu chân lặng lẻ Xoá nhoà màu tuyết tan ... Lúc anh đưa nhỏ về những hạt sương xúm xít gót son Hạt sương nào vừa rơi vào trong mắt? Có phải vì em? Hạt sương khuya biết khóc ma

Vẽ vời mày tránh xa ra Xéo đi cho rảnh A lê biến liền Sao còn thộn mặt đứng nhìn Không ai chứa chấp nài xin phí lời

Vẽ vời,mày tránh xa ra Xéo đi cho rảnh. A lê,biến liền Sao còn thộn mặt đứng nhìn Không ai chứa chấp nài xin phí lời Lòng ta đã nhất quyết rồi Mặc đêm trăng tỏ kệ ngày nắng thưa. Thơ thẩn,mày ngh

WHAT S YOUR SUNDAY LIKE Bắt đầu quay lại học kỳ mùa xuân

WHAT’S YOUR SUNDAY LIKE? — Bắt đầu quay lại học kỳ mùa xuân. Nửa đêm vẫn làm bài về Public Management với đề tài nóng bỏng muôn đời Corruption - Tham nhũng. Sáng đi học sớm, hít hà cây cỏ, ngắm chim (

Ăn ở cũng được nên lâu lâu thèm trái cây thì qua like trang Thích Trái Cây cái con em đại gia nó gửi cho vài thùng ép uống xỉn luôn

Ăn ở cũng được nên lâu lâu thèm trái cây thì qua like trang Thích Trái Cây cái con em đại gia nó gửi cho vài thùng ép uống xỉn luôn. Còn người quen Hoà Hana đang ngấp nghé vào cửa thành thân thì có c

Bé con của khách nhà em Bé bị thâm chân do muỗi đốt rồi gãi ra

Bé con của khách nhà em! Bé bị thâm chân do muỗi đốt rồi gãi ra! Mùa hè rồi, mẹ lo con gái ko được mặc váy xinh nên tìm mọi cách trị thâm chân cho bé! Và may mắn là mẹ đã tìm đúng #Tinh_dầu_trị_thâm_

Mùng 7 của đội em từ sáng tới chiều phục vụ khách Đã Bán 2 em SH125i Ý và SH300i 2008

Mùng 7 của đội em từ sáng tới chiều phục vụ khách Đã Bán 2 em SH125i Ý và SH300i 2008 . Tks khách ĐÃ TIN TƯỞNG ủng hộ em ?? + SH125i Ý ĐÃ BÁN ? + SH300i 2008 ĐÃ BÁN ? + Bên mÌnh Cập Nhập xe về liên tụ

TẾT QUÊ NHÀ Năm nay ăn tết quê nhà Ba mươi năm mới đậm đà tết nay

TẾT QUÊ NHÀ Năm nay ăn tết quê nhà Ba mươi năm mới đậm đà tết nay. Đất trời dịu mát gió lay Chiều ba mươi tết đó đây mọi nhà, Nội ngoại tình nghĩa đậm đà Thăm nhau chúc tết mặn mà tình thân. Cùng nhau

Anh góp ý nhé tính a không thích vòng vo người a thẳng lắm có chi nói đó quen a lâu e cũng biết đó a nói rất kiệm lời chủ yếu là tập trung z

Anh góp ý nhé , tính a không thích vòng vo, người a thẳng lắm, có chi nói đó, quen a lâu e cũng biết đó a nói rất kiệm lời,chủ yếu là tập trung zô vấn đề, nói ít mong e hiểu nhiều, vì thế nên nó đã hì

Nói thật ko phải bán mà khen đâu

Nói thật, ko phải bán mà khen đâu. Món ăn gì bên em bán khách đều ghiền lắm. Ít nhưng chất và chuẩn. Phong độ luôn vững vàng?? Như cái khô gà này đi hen. Đợt tết này làm ko kịp bán luôn. Nói vậy, ko c

Bán nhà Chơn Tâm 5 ngay trung tâm quận Liên Chiểu

Bán nhà Chơn Tâm 5 ngay trung tâm quận Liên Chiểu 1. Cách đại học Sư Phạm 250m. 2. Cách trung tâm quận Liên Chiểu, Nguyễn Sinh Sắc, dự án Kim Long 350m. 3. Cách chợ Hòa Khánh 800m. 4. Hỗ trợ vay 70% T

Nhận được email brief của khách thấy full lịch làm việc rồi nên xác định là từ chối

Nhận được email brief của khách, thấy full lịch làm việc rồi nên xác định là từ chối. Cái khách không chờ phản hồi email nữa mà gọi điện thoại thẳng qua. - Chị ơi chị thấy email của em hông? - Chị có

Thắng Bóng trận chung kết có tiền mua nhà to nhưng thiếu ít tiền lên bán căn nhà dồn tiền mua nhà mặt đường

Thắng Bóng trận chung kết có tiền mua nhà to nhưng thiếu ít tiền lên bán căn nhà dồn tiền mua nhà mặt đường. Mình có căn nhà 3.5 tầng trong ngõ 246 đường Đà Nẵng. Diện tích mặt bằng 50M2. Đất vuông vắ

Thêm một năm qua con vắng nhà Chưa từng tặng mẹ một đóa hoa Ngày ngày vất vả nuôi con lớn Đủ cánh đủ lông nó bay xa Ở nhà mẹ vẫn chăm làm lụ

Thêm một năm qua con vắng nhà Chưa từng tặng mẹ một đóa hoa Ngày ngày vất vả nuôi con lớn Đủ cánh đủ lông, nó bay xa :) Ở nhà mẹ vẫn chăm làm lụng Vườn rau chiếc bánh dành con ăn Nhưng mà lâu lắm, đâu

Người ta má đỏ môi hồng Váy xanh yếm thắm cho lòng ai say Xe hơi nhà đẹp tóc tây APhon đời mới tung bay dáng hình Nhìn mình lại chán cho mìn

Người ta má đỏ môi hồng Váy xanh yếm thắm cho lòng ai say Xe hơi nhà đẹp tóc tây APhon đời mới tung bay dáng hình Nhìn mình lại chán cho mình Làn da sạm nắng thân hình dây leo Chụp hình ngô lúa

THU MUỘN Heo may sớm đuổi thu vàng nhạt nắng

THU MUỘN! Heo may sớm đuổi thu vàng nhạt nắng Lạnh vào hồn nhẹ nhàng chớm mùa sang Nắng mơ hồ như phủ bạc màu lam Lan khói biếc lang thang tìm chỗ trú Trời cứ buồn hay trời đang tiếc nhớ Vẫn măn mà

Anh he n cu ng em vê thăm Huê Uô ng nươ c sông Hương ngo t câu ho

Anh hẹn cùng em về thăm Huế Uống nước sông Hương ngọt câu hò Lắng lòng nghe tiếng chuông Thiên mụ Bỏ lại sau lưng những buồn lo Bao năm rồi Huế vẫn còn xa Anh chưa bước xuống đò

ỐP GỖ SHIMAMOKU Kiệt tác ốp gỗ do các nghệ nhân Nhật Bản chế tác thủ công sử dụng trên các chi tiết ốp gỗ của nội thất xe Lexus

ỐP GỖ SHIMAMOKU Kiệt tác ốp gỗ do các nghệ nhân Nhật Bản chế tác thủ công, sử dụng trên các chi tiết ốp gỗ của nội thất xe Lexus. Một trong những điểm thu hút đầu tiên khi bước vào xe là ốp gỗ trên vô

Các mẹ ơi Chùa e làm chương trình trao học bổng cho các bé học sinh trường THCS Gia Tân huyện Gia Lộc ngôi trường ngay sát chùa Phúc Long

Các mẹ ơi ❤️ Chùa e làm chương trình trao học bổng cho các bé học sinh trường THCS Gia Tân, huyện Gia Lộc ngôi trường ngay sát chùa Phúc Long. Mấy hôm e ở viện không kêu chung tay cùng nhà chùa đc, em

Nửa đêm làm được cái clip xịn quá

Nửa đêm làm được cái clip xịn quá.Jimissi té nhìn cung xỉu. #Dna Định mệnh là Jimin chân bé đi đâu cũng té... Trong này có cảnh #Jimin té hỏng giò lên trời Kookie và hội anh em cây khế cười như được m

HOT HOT HOT ĐƠN ĐIỆN TỬ NỔI TIẾNG ĐIỆN TỬ KÍNH BẰNG Ở ĐÀO VIÊN ĐÀI BẮC ĐƠN ĐỘC QUYỀN CỦA CTY MÌNH NGÀY 21 10 2019 TẬP TRUNG SÁNG 21 10CTY CÓ

HOT HOT HOT…ĐƠN ĐIỆN TỬ NỔI TIẾNG …ĐIỆN TỬ KÍNH BẰNG Ở ĐÀO VIÊN – ĐÀI BẮC ( ĐƠN ĐỘC QUYỀN CỦA CTY MÌNH) NGÀY 21/10/2019 TẬP TRUNG (SÁNG 21/10CTY CÓ XE ĐÓN LD TẠI BX MỸ ĐÌNH).TUYỂN TRỰC TIẾP NGÀY 22/10