Trang chủ 2019 tháng 11

Hôm nay đi đường NAM KỲ Khởi Nghĩa rất kẹt xe

Hôm nay đi đường NAM KỲ Khởi Nghĩa rất kẹt xe. Nên quẹo qua ĐIỆN BIÊN PHỦ nhưng ai dè kẹt hơn. HỒ CHÍ MINH ngày càng kẹt xe !Hôm nay đi đường NAM KỲ Khởi Nghĩa rất kẹt xe. Nên quẹo qua ĐIỆN BIÊN PHỦ n

Giờ ship mới báo nay em chưa ship hết đơn cho chị

Giờ ship mới báo nay em chưa ship hết đơn cho chị. Ôi trời ơi, bảo sao check tin nhắn thấy khách báo chưa nhận được hàng. Nay anh chị nào chưa nhận được hàng thì mai em ship nhé, mưa lạnh gió rét cả n

Háo hức quá Mai được học trực tiếp 2 ngày khóa học chuyên sâu của 1 trong những người thầy 1 thế giới rồi Ahihi

Háo hức quá. Mai được học trực tiếp 2 ngày khóa học chuyên sâu của 1 trong những người thầy #1 thế giới rồi. Ahihi Mục tiêu done✔Háo hức quá. Mai được học trực tiếp 2 ngày khóa học chuyên sâu của 1 tr

Ngày 19 5 1946 lần đầu tiên nhân dân ta kỷ niệm ngày sinh của Chủ tịch Hồ Chí Minh lãnh tụ vĩ đại của Ðảng Nhà nước và nhân dân Việt Nam

Ngày 19/5/1946, lần đầu tiên nhân dân ta kỷ niệm ngày sinh của Chủ tịch Hồ Chí Minh, lãnh tụ vĩ đại của Ðảng, Nhà nước và nhân dân Việt Nam. Từ đó trở đi, cứ đến dịp 19/5, toàn dân ta cùng sống những

Mục tiêu học hành tiếp theo của tớ tiếp là học trực tiếp ông thầy số 1 thế giới Anthony Robbins

?Mục tiêu học hành tiếp theo của tớ tiếp là học trực tiếp ông thầy số 1 thế giới Anthony Robbins Vào 2/2018 Cụ nào đi cùng ko???Mục tiêu học hành tiếp theo của tớ tiếp là học trực tiếp ông thầy số 1 t

Ngày bận Sáng cả nhóm SME kéo nhau đi họp và gặp chuyên gia để làm rõ và tranh luận về IPO

Ngày bận ! Sáng cả nhóm SME kéo nhau đi họp và gặp chuyên gia để làm rõ và tranh luận về IPO Trưa về cty họp team để chuẩn hoá các quy trình Chiều tung tăng cùng gia đình nhỏ, dự tiệc của gia đình lớn

Hello Utah Năm nay hai em được bố mẹ cho đi ski ở Utah nhân dịp nghĩ lễ mùa xuân spring break

Hello Utah!! Năm nay,hai em được bố mẹ cho đi ski ở Utah nhân dịp nghĩ lễ mùa xuân(spring break). Lái xe 8 tiếng mới đến nơi. Ba hôm nay”chiến đấu”với mớ tuyết dày đặc và núi cao chèo vèo,bây giờ ai c

Hình như clip này mình cặm cụi ngồi làm lúc giới thiệu Trong Hieu với MTV Germany thì phải

Hình như clip này mình "cặm cụi" ngồi làm lúc giới thiệu Trong Hieu với MTV Germany thì phải. Lần đó cũng gian nan vì phải từ MTV Vietnam thông qua MTV Asia rồi mới liên lạc được với bên Đức. Xong làm

E đang dùng nhé thấy thật sự hài lòng lun chị em ạ mua cùng e lun đi ko làm chị em thất vọng đâu

E đang dùng nhé thấy thật sự hài lòng lun chị em ạ mua cùng e lun đi ko làm chị em thất vọng đâu Cặp dầu gội Colagen Mefaso ( chị em lưu ý hàng e lấy hag chuẩn ) ➡️cặp dầu gội colagen- Mefaso hàng IT

Kim tiền để bàn nhà e đã lên chậu để các anh chị chọn ak

Kim tiền để bàn nhà e đã lên chậu để các anh, chị chọn ak . Kim tiền nhà em lá mọng, xanh mướt, nhiều thân hàng tuyển chọn kỹ các anh chị nha. CÂY KIM TIỀN ? Cây Kim Tiền để bàn thuộc cây cảnh họ thiê

GOM_Ord siro ho này của ĐỨC TIỆN chuyến cầm về cho con em nên mẹ nào có con nhỏ thì cũng thủ sẵn 1 chai vì hàng chuẩn cô e mua bên siêu thị

#GOM_Ord siro ho này của ĐỨC TIỆN chuyến cầm về cho con em nên mẹ nào có con nhỏ thì cũng thủ sẵn 1 chai vì hàng chuẩn cô e mua bên siêu thị cho chứ đơt trc nhỡ e mua tạm ở shop trẻ em mà về thấy 2 lọ

E về thêm 1000 túi hobo cả nhà nhé

E về thêm 1000 túi hobo cả nhà nhé ❌LÀM QUẢ SALE LỚN LUÔN NÀO ❌❌❌Hàng có sẵn☺️☺️☺️ Em bán túi hubo này với giá #150kkk có SHOKKKKKK quá không mn ?. Ôi chuẩn bị nổ ib em rồi Túi hubo em về được hàng

NHỚ MẸ NƠI MIỀN QUÊ ________________________ con sống nơi đất sài gòn lớp người xuôi ngược chân đời bôn ba

NHỚ MẸ NƠI MIỀN QUÊ.. ________________________ con sống nơi đất sài gòn lớp người xuôi ngược, chân đời bôn ba con thấy nhớ mẹ xa xăm lòng con lạnh lẽo, khi chiều vắng tham ..(

CHIA ĐÔI _______________________ bây giờ lẽ bóng đôi đường mình anh riêng bước mình em lệ buồn

CHIA ĐÔI.. _______________________ bây giờ lẽ bóng đôi đường mình anh riêng bước, mình em lệ buồn bờ môi tắt nghẽn nụ cười mùa đông mang lạnh, gọi về trong vay ..(1).. __.__

NGHÌN TRÙNG LỤC BÁT TÌM NHAU PHẦN III BALLADS BALLAD 1 Đàn trần dìu dặt phím nâu Dưới chân cát nhảy trên đầu bụi bay

NGHÌN TRÙNG LỤC BÁT TÌM NHAU PHẦN III : BALLADS BALLAD 1 Đàn trần dìu dặt phím nâu Dưới chân cát nhảy trên đầu bụi bay Cầm lên chiếc bóng cuối ngày Thấy trong tịch lặng đã đầy phù du Trỗi đi cho đủ

XIN PHÉP MỌI MESS ĐẶT HÀNG EM SẼ REP VÀO NGÀY MAI NHA

? XIN PHÉP MỌI MESS ĐẶT HÀNG EM SẼ REP VÀO NGÀY MAI NHA ( thật sự đông quá em k xoay được mn ạ ??) ?Đông từ sáng đến chiều ???? Phải ngoi lên update tình hình cho mn nghía qua pháttt ?Khách cứ khen r

Former Line Manager Điều khiến mình vui hơn cả là sau khi gửi đoạn chat này vào group chung em bé nhỏ nhất trong team đã nói

Former Line Manager. - Điều khiến mình vui hơn cả, là sau khi gửi đoạn chat này vào group chung, em bé nhỏ nhất trong team đã nói: - Em thấy cái plan này không bằng các plan trước team đã làm về độ đ

TẶNG GÀ Ả ST thơ vui LQ Sắp ngày mùng tám tháng ba Bồ em tặng một đôi gà về nuôi

TẶNG GÀ... Ả :ST *thơ vui :LQ Sắp ngày mùng tám tháng ba Bồ em tặng một đôi gà về nuôi... Ngắm nhìn cũng thấy vui vui... Ước gì em được có đôi như gà... Năm ngoái lão tặng bó hoa Năm nay

Trần Diệu Yến là fb của chị ruột anh Trần Huỳnh Duy Thức

Trần Diệu Yến là fb của chị ruột anh Trần Huỳnh Duy Thức. Hôm nay chị tuyệt thực tiếp sức cho em trai mình. Chị viết : "Hôm nay 11/09 là ngày thứ 29 Thức tuyệt thực để đòi hỏi công lý cho Việt Nam

LỊCH TRÌNH DỰ KIẾN TRĂNG CAO NGUYÊN KONTUM 2018 Tối 20 9 11 Âm Lịch SG Kontum Xe đi từ Bx Miền Đông 18h Khoảng 5h sáng 21 9 tới Kontum Bay t

LỊCH TRÌNH DỰ KIẾN "TRĂNG CAO NGUYÊN" KONTUM 2018 ------ Tối 20/9 (11 Âm Lịch): SG - Kontum - Xe: đi từ Bx Miền Đông 18h. Khoảng 5h sáng 21/9 tới Kontum. - Bay: từ TSN 18h. Tới Gia Lai 19h30 rồi đi t